33 Các câu trả lời

บ้านนี้ขาเริ่มแตกตอน3เดือน ท้องยังรอดอยู่แต่อีกคงไม่นานทั้งคันทั้งผื่น

TapFluencer

บ้านนี้ยังไม่แตก 31wแล้วยังไม่แตกลายเลยคะ ไม่ได้ใช้ครีม

ของเค้าท้องไม่แตกแต่สะโพกไม่เหลือค่ะ555 แตกตอน5เดือน

เริ่มแตกลายตอนห้าเดือนจ้า ทาครีมไว้ก็ไม่อยู่😂

บ้านนี้เเตกตอน4เดือนค่ะ เเตกตรงสะโพก กับต้นขา

TapFluencer

35 3 ยังไม่เเตกลายเลยค่ะ เราทานีเวียสีน้ำเงิน

ตอนตอน37wค่ะ ก่อนหน้านี้บำรุงสุดๆๆ แอบเสียใจ

บ้านนี้แตกตอน8เดือนค่ะ โค้งสุดท้าย😅

บ้านนี้เริ่มแตก7เดือนจะเข้า8เดือนจ้า

บ้านนี้แตกตั้งแต่ท้องแรกแล้ว ท้องนี้ก็ไม่เหลือ555

บ้านนี้8 เดือนเริ่มแตกเลยค่ะ😂😂😂

Câu hỏi liên quan