4 Các câu trả lời

หมอไม่นัดทุกเดือนหรอค่ะ ทำไมนานจัง กว่าจะถึงพฤษภาคม น้องเกือบคลอดแล้ว ที่จริงต้องตรวจความยาว น้ำหนัก ดูขนาดศรีษะ นิ้วมือนิ้วเท้า พวกนี้ก็ต้องตรวจให้ละเอียดเหมือนกันนะคะ แนะนำแม่ไปอัลตร้าซาวด์ที่คลีนิคควบคู่ไปด้วย ในแต่ละช่วงที่มีการพัฒนาของทารกในครรภ์ค่ะ

ถ้าอัลตร้าซาวด์ก็ประมาณ 5 เดือนค่ะ เห็นเพศชัดเจน อยู่ที่น้องด้วยว่าจะโชว์มั้ย 🤣🤣 ถ้าอยากทราบผลเร็วก็ตรวจนิฟค่ะ

เราตรวจแบบ NIPT เลยทราบผลตอน 12 วีคค่ะ

24มิ.ย ผู้หญิงค่ะ

Câu hỏi liên quan