3 Các câu trả lời

ตอนนี้ 30 วีคค่ะ ก่อนหน้านี้ตอน 29 วีค ก็เริ่มมีซึมๆออกมา 2-3 วันถัดมา นอนตื่นมาเปียกเป็นวงๆเลยค่ะ 😂 ถึงวันนี้ก็ยังไหลอยู่ค่ะ

ไม่ปั้นค่ะ ลองหาดูเขาว่าปกติ แต่เขาไม่ให้ไปบีบ ไม่จับหัวนมดู ไม่งั้นจะเป็นการกระตุ้นให้มดลูกบีบตัว เค้าก็ปล่อยให้ไหลไปเลยค่ะ แต่แอบมีหงุดหงิดบ้าง 😂

เราไม่ถึงกับไหลค่ะเเต่ ซึมออกมากับเสื้อเล็กหน่อยย เรายังไม่รุ้ นน น้องเลยค่ะหมอนัดซาวอาทิตย์หน้า🥹

รอลุ้นค่ะว่าจะหนักเท่าไหร่

ของเราไหลตั้งแต่4เดือนค่ะ ตอนนี้7เดือนครึ่งก็ยังไหลอยู่ค่ะ 😅

ไม่ซื้อแผ่นซับน้ำนมมาใช้หรอคะแม่ บ้านนร้กำลังจะหาซื้อ