5 Các câu trả lời

ส่วนตัวไม่ได้ทานผลิตภัณฑ์เสริมเลยค่ะแม่ กินแค่ยาที่หมอให้ และบำรุงตามปกติ กินอาหารให้ครบ 5 หมู่ เน้นโปรตีนเยอะๆ ค่ะแม่

ขอบคุณนะคะ😊

บ้านนี้ทานแต่ยาที่หมอให้ค่ะ แล้วก็เน้นทานอาหารที่มีประโยชน์ค่ะ ไม่ได้ทานอาหารเสริมอย่างอื่นเลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่ สำหรับคำแนะนำ😊

บ้านนี้ทานแต่ยาที่หมอให้ค่ะแล้วเน้นทานอาหารจำพวกเนื้อ นม ไข่ กล้วย ผลไม้ และก็ผักสีเขียวต่างๆค่ะ

😊😊😊

VIP Member

บ้านนี้กินแต่ยาที่หมอให้มาค่ะ ที่เหลือก็บำรุงเนื้อนมไข่ผลไม้ที่มีประโยชน์กับน้อง ค่ะ

จัดไปค่ะแม่😊

บ้านนี้กินนม น้ำเต้าหู้ ผัก ผลไม้ อกไก่ ไข่ต้ม

OK. จ้าแม่😊

Câu hỏi liên quan