33 Các câu trả lời

กำหนดคลอด12นี้ค่ะได้ลูกสาว แต่ยังเงียบยุเลย 39+2วีค ไม่มีมูกออก มีแต่เจ้บท้องแข้งบ่างเป็นบางครั้งและมีน้ำใส่ๆออกมาเหมือนเป็นประจำเดือนค่ะแต่ไม่แน่ใจว่าน้ำอะไรใครรุ้ช่วยบอกหน่อยค่ะ (ท้องแรก)

กำหนด 27 มีนาจ้า ได้ลูกสาวอีกแล้ว นน.น้องซาวล่าสุด 34 วีค 2,500 ตอนนี้ 36+5 แล้ว คลาดว่าตอนคลอด นน.ต้อง 3,000+++ แน่ๆเลย อึดอัดไม่ไหว ท้องสองแล้วจ้า

กำหนด 8 มีนาเช่นกันค่ะ ตอนนี้มีอาการแค่ปวดหลังค่ะ เเล้วปวดจี๊ดใต้ท้อง เป็นบางครั้ง ท้องเเข็งปั้นร่วมด้วยค่ะ

กำหนดคลอด 18มีนา พรุ่งนี้หมอนัด บอกให้เตรียมของใช้ไปเลยค่ะ แต่ถ้ายังไม่มีอาการ จะผ่าคลอด 11มีนาค่ะ

กำหนดคลอด 8มีนาค่ะ ได้ลูกสาว นน.ตอนนี้ได้3,200เเล้วค่ะ กลัวออกยากมากๆใกล้เเล้วด้วยค่ะ มีมูกออกมาเเล้ว

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

กำหนดคลอด10มีนาค่ะ ได้ลูกชายแต่เงียบมากค่ะ ไม่มีอาการใดๆ ท้องแข็งพักๆก็หาย😂

กำหนดคลอด22มีนาคม ได้ลูกสาวจ้าแอบกลัวว่าจะแตกก่อนเพราะเริ่มเจ็บเตือนแล้วจ้า

26 มีนาลูกสาวค่า🩵 ยังไม่มีอาการเจ็บเตือนไรเลย สงสัยได้อยู่ยันครบกำหนด

กำหนดคลอด16มีนาคมแต่น้องรีบออกเลยคลอดวันที่2มีนา 38วีคพอดี😅ลูกสาวค่ะ

กำหนด18มีนาค่ะ..ผู้ชาย..ตื่นเต้นมากค่ะอยากเจอหน้ากันแล้วค่ะ