15 Các câu trả lời

VIP Member

ไม่เกี่ยวจ้า ท้องต่ำคือช่วงไตรมาสเเรกเพราะมดลูกอยู่ต่ำ ท้องเริ่มสูงขึ้น ไตรมาส 2 เพราะหัวน้องอยู่ข้างบน ไตรมาส 3 ท้องจะต่ำลง เพราะน้องจะเริ่มกลับหัวค่ะ. #ไปเข้าอบรมโรงเรียนพ่อแม่มาค่ะ เค้าบอกทุกอย่าง.

ทำไมไม่ลองตรวจเลือดรุ้เลยว่าญ/ช ค่ะแม่ จะได้เลิกสงสัยบางที่อาจจะทำไห้เราเครียดนะ มานั่งคิดว่าเพศอะไรสุ้รุ้เรื่องไปเลยเพราะการตั้งคำถามแบบนี้ไม่รุ้หรอกค่ะ ไม่ได้ดร่าม่านะ แต่เอาความจิง

ประสบการณ์บ้านนี้นะคะ..ไม่รุ้ว่าเกี่ยวไหม ท้องแรกอยู่สูง ได้ ผญ. ตอนนี้4ขวบ ท้องสองอยู่ต่ำ ได้ ผช. อยู่ในท้อง 32+1w คะ

VIP Member

ไม่จริงค้าบ้านนี้ท้องสูง​ท้องแหลมมีแต่คนทักว่าจะได้ผู้ชาย​แต่ได้ผู้หญิง​ค้า​

VIP Member

ไม่รู้ว่าท้องสูงหรือต่ำค่ะ แต่ที่รู้คือท้องกลมแบน ลูกจะดิ้นดันซี่โครงตลอด

ไม่เกี่ยวจร้าบ้านนี้ท้องเหมือนได้ลูกชายเเต่ไปซาวได้ผุ้หญิงจร้า

จะรู้เพศได้ก็ผลอัลตร้าซาวด์ค่ะ ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้ค่ะ

ไปอัลตร้าซาวด์หรือตรวจเลือดเอาค่ะ รู้แน่แบบไม่ต้องเดา

ไม่เกี่ยวกันค่ะ บ้านนี้ท้องสูง ลูกสาวจ้า

VIP Member

ไม่เกี่ยวค่ะ บ้านนี้ท้องต่ำมากกก ได้ผช.

Câu hỏi liên quan