9 Các câu trả lời

ข้าวหอม กอหญ้า ใบบัว ต้นตาล ของขวัญ ปีใหม่ ใบหม่อน ใยใหม อันปัน ไอลีน มะเหมี่ยว นโม น้ำมนต์ มีตังค์ อินทร์ ชมพู ชมพู่ น้ำหวาน แป้งร่ำ ต้นข้าว ออมสิน อุ้ยอ้าย ชะเอม อ๋อมแอ๋ม

นิชา กุ้บกิ๊บ ใลลา มีญ่า นาเดีย ปุยฝ้าย ปุยนุ้น ไออุ่น มัดหมี่ มะเหมี่ยว ปลากิม ลูกไม้ ลูกเกตุ แก้มบุ๋ม

พ่อเขาตั้งชื่อลูกสาวไว้น้องไอติมค่ะ เพราะแม่ชอบกินไอติมมากๆ555

เจ้าขา ณิชา ณัชชา มะลิ จัสมิน อริน อลิส ไอด้า

น้องลียาห์ มาจากชื่อจริง เอลียาห์ ค่ะ

น้องนัชชา ถ้าผู้ชายชื่อน้องโตโน้

บ้านนี้คิดไว้น้องใบข้าวค่ะ

น้องขวัญข้าว

น้องฟาร์ น้องอิม

Câu hỏi liên quan