23 Các câu trả lời

ของเราเป็นขีดๆสามขีดแบบนี้เหมือนกันค่ะ หมอบอกว่า ผญ ค่ะ 😊

VIP Member

ผู้หญิงค่ะ มีขีดตรงกลางระหว่างขา เหมือนลูกบ้านนี้เลยค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ถ้าแพทย์ไม่ได้ระบุสามารดูตรงไหนได้บ้างค่ะอยากรุ้

ผญค่ะ ในมุมขวามือล่างของภาพหมอระบุเพศไว้แล้วค่ะ

แพทย์ที่เป็นคนซาวด์ให้ตุณแม่ค่ะ เขาจะดูเพศให้ค่ะว่าทารกในท้องเป็นเพศอะไรค่ะ ถ้าดูเห็นเพศก็จะระบุไว้ในใบอัลตร้าซาวด์เลยค่ะว่าเพศชายหรือหญิง ส่วนคุณแม่ได้ลูกสาวนะคะ เพศหญิงค่ะ

ล่างขวาสุด​ หมอระบุไว้แล้วค่ะ​ ว่าFemale คือผญ

ขอบคุนค่ะ

ในรูปขึ้นว่า Female เพศหญิงคะ

ขอบคุนค่ะ

คุณหมอว่าไงบ้างคะ ญหรือช

ผญค่ะ แต่แม่ค่องใจค่ะ

หมอระบุไว้แล้วค่ะ ผญ

ตรงด้านล่างที่เขียนว่า Female แปลว่าหญิงค่ะ

VIP Member

ผญ นะคะ ไม่มีจู๋

ขวามือล่างระบุFemale

ขอบคุนค่ะ

Câu hỏi liên quan