5 Các câu trả lời

VIP Member

หมอเอาออกไม่หมดรึ้เปล่าค้ะ ตอนคลอดเส้ดหมอจะให้เรา กดท้องตัวเองวนเป้นกลมๆ เพื่อให้มดลูกเข้าอู่และเลือดจะไหลออก เกือบหมดหรือไม่หมดก้ขึ้นอยุ่กะเรา ว่าทำมากน้อยเพียงใด

เลือดออกไม่หยุดแบบนี้อันตรายค่ะแม่คุณแม่ต้องรีบไปหาหมอเรยนะคะ เหมือนเป็นตกเลือดหลังคลอดเรยค่ะ

ต้องใส่ผ้าอนามัยอยุ่ตลอดทุกวันเรยเคลียดมากเรยค่ะ

VIP Member

คุณแม่ตกเลือดป่าวค่ะต้องริบไปโรงบาลค่ะหรือโทรปริกษาหมอเลยค่ะ

หาหมอดีที่สุดค่ะ

VIP Member

เหมือนได้ยินมาค่ะ อาการเหมือนตกเลือด

Câu hỏi liên quan