111 Các câu trả lời

บเานนี้คลอด 24 กันยาค่ะ ไม่รู้จะถึงหรือเปล่า ตอนนี้เท่าบวม นั่งนานไม่ได้เลย นอนนานๆเหมือนสะโพกจะหลุดเลย อึดอัดไปหมดเลย แต่ยังดีที่ตอนกลางคืนนอนหลับไม่ยากเท่าไหร่ค่ะ ลุงหมอบอกว่าหนูเป็นผู้ชายคับ 35+3wk

7กันยาค่ะ แต่ไม่รู้จะถึงมั๊ย ท้องปั้นบ่อยมากๆๆ เวลานอนแล้วลุกเนี่ยเจ็บขาหนีบกับจิมิมากๆเลยค่ะ เดินเยอะก็หน่วง แถมมีอาการเจ็บท้องมากๆ ครั้งนึง น่าจะเป็นเจ็บเตือน แล้วก็หายไป

เป็นอาการเดียวกันเลยคะ ท้องปั้น แข็งบ่อย ปวดร้าวลงจิมิ กำหนดเดียวกันเลย7กันยา

บ้านนี้ก้กันยาค่ะแต่คุณหมอนัดไปดูวันผ่าคลอด7กันยายน ถ้าไม่คลอดฉุกเฉินเสียก่อน

คลอด 6กันยานี้ค่ะเจ็บจิมิ กะท้องแข็งบ่อย ท้องเสียคลื่นไส้ อยากแตกแย่แล้ว

17ก.ย.คะ ระงับคลอด30+4 ตอนนี้36+3 รอลุ้นอยู่คะจะถึงก.ย.ไหม #ไม่ทราบเพศน้องคะ

VIP Member

บ้านนี้ได้ใบนัดผ่าวันที่21กันยาค่ะ เตรียมหาชื่อลูกไว้รอแล้ว😅

กำหนดคลอด3พ.ยค่ะเเม่ท้องเเม่สวยมากท้องหนูเเตกไม่ไหว😅💖

25กันยาคะอยากคลอดแล้วบวมปวดชามือมากๆคะ😑

5กันยาจ้า ท้องแข็งบ่อยมากคะ อยากแตกแล้ว

14 กันยาคะ อึดอัดมาก นอนก็ลำบากคะ

Câu hỏi liên quan