67 Các câu trả lời

39+6เมื่อวานหมอกระตุ้นปากมดลูกเเล้วมีมูกเลือดออกมาหาหมอตรวจเเต่มดลูกยังเปิดตอนนี้นอนดูอาการก่อนตอนนเเรกหมอจะให้กลับเเต่เรากลัวเลยขอนอนโรงบาล

หมอใช้นี้วสอดล้วงเข้าไปในช่องคลอดค่ะ

เท่ากันเลย บ้านนี้คุณหมอนัดกระตุ้นปากมดลูกให้วันอังคารวันนี้คลอดแล้วค่ะ♥️ ลองปรึกษาหมอดูนะค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยคะ หมอกระตุ้นปากมดลูกไปเมื่อวาน แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลยคะ เงียบมาก

มีปัญหาคะลูกไม่ยอมกินนมแม่กินได้2-3นาทีดันตัวออกเป็นเะราะอะรัยคะลูกอายุ5เดือนคะ

ลองปั๊มใส่ขวดน้องกินไหมคะ

เท่ากันเลยค่ะ..หมอกระตุ้นปากมดลูกไปเมื่อวันอังคารตอนนี้ยังเงียบอยู่เลย

38week วันนี้ค่ะ​ มีเจ็บเตือนบางแล้วเมื่อวาน​ แต่วันนี้ยังไม่มีอาการเลยค่ะ

เหมือนกันคะไม่มีอาการปวดท้องเตือนเลยคะ แอบกังวนนิดหนึ่งกลัวจะอันตราย

39สัปดาค่ะเมื่อวานกระตุ้นช่องคลอดเปิด2เซนณ.ตอนนี้ยังไม่ปวด​ท้องเลยจร้า

37+5แล้วจ้าหัวลงตั้งแต่อาทิตที่แล้วเจ็บท้องบ่อย อยากเห็นหน้าแล้วววววว

บ้านนี้กำหนด 22/02 คะ ตอนนี้เจ็บท้องปั้นแข็งอยู่ กำลังลุ้นคะจะคลอดมั้ย 5555