40 Các câu trả lời

ไม่ค่อยแพ้ค่ะ มีแค่เหม็นอาหารทะเลครั้งเดียว แล้วอ้วกนอกนั้นไม่แพ้ไม่เหม็นอะไรเลยค่ะ แล้วก็กินเก่งมาก ได้ลูกชายค่ะ สิวก็ไม่มีขึ้นสักเมดเลย โชคดีมากค่ะ

เราค่ะ ได้ลูกชาย 👶🏻 ไม่แพ้ท้องเลย ไม่มีอาการแพ้ใดๆ 55555 ตอนแรกมั่นใจมากว่าลูกสาว สรุป ซาวน์กี่ครั้งๆก็ลูกชายค่ะ ^^ คลอดเดือนหน้าแว้ววววว 💕💕

ทีมมกราเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้แพ้หนักมาก จนตอนนี้ก็ยังแพ้ น้ำหนักลงไปเยอะมาก จนตอนนี้5เดือนยังไม่เท่าตอนก่อนท้องเลยค่ะ. #ทีมลูกชายคร้า

ท้องเเรกเเพ้หนักมากเข้าเดือนที่5ค่อยดีขึ้น ตอนนี้ท้องสอง38วิคเเล้วเเพ้เเต่ไม่นานเหมือนท้องเเรก หมอว่าผู้หญิงคะ

เหมือนคนไม่ได้ท้องเลยค่ะ ไม่รู้สึกอะไรเลย จะมีก็แต่อยากกินของเปรี้ยวๆแต่นานๆที ได้ผู้ชายจ้า

ได้ลูกชายค่ะ ไม่มีอาการแพ้ใดๆเลย รู้สึกโชคดีมาก🥰 ผิวพรรณผ่องใส ไม่หมองคล้ำ ด้วย

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะได้ผู้ชาย แต่ช่วงแรกๆท้องแหลมมีแต่คนทักว่าได้ผู้หญิงค่ะ😁

เราแพ้ท้อง 1 วันเต็ม ทั้ง 2 ท้องเลยค่ะ และได้ลูกสาวทั้งคู่ ท้องกลม ไม่แหลม

ไม่แพ้เลยค่ะ.ไม่อ้วก ไม่ง่วง.ไม่มีอาการเลยค่ะ.กินอย่างเดียว #ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ทีมมกราคมเมิ่นกันค่ะไม่มีอาการแพ้ท้องเรยแต่ยังไม่ทราบเพศค่ะ