70 Các câu trả lời

TapFluencer

ต้องกินยาบำรุงเด็กเกิดมาจะได้สมบูรณ์แข็งแรงนะคะยิ่งผักวัยยิ่งดีนะคะ

ฝากท้องตั้งแต่รู้ว่าตัวเองท้องและควรฝากท้องไม่ให้เกิน12สัปดาห์นะคะ

VIP Member

ไปฝากเลยค่ะ บ้านนี้ไปฝากตอน 16สัปดาห์ เกือบไม่ได้ตรวจดาวน์ซินโดรม

VIP Member

ไปหาหมอฝากครรภ์ตอนอายุครรภ์ 16 วีค 6 วันค่ะได้ยาบำรุงมากินค่ะ 😅

ตรวจเจอตอน 7w คุณหมอให้ฝากตอน 12 w แต่ตอน 7w ก็ได้ยามาบำรุงก่อนค่ะ

ฝากตอน 7วีคค่ะ ฝากตั้งแต่เนินๆจะดีกว่านะค่ะหมอจะได้ดูแลเรา

5 เดือนจ้า ก่อนหน้านั้นคุณหมอจะตรวจเลือด ตรวจทุกอย่างก่อน

รุ้แล้วก็รีบไปฝากเลยนะคะแม่ บ้านนี้รุ้ตอน5wก็รีบไปฝากเลย

รีบไปฝากเลยค่ะ เดี๋ยวเจาะเลือดตรวจดาวซินโดมไม่ทันนะแม่

รู้แล้วฝากแล้วยิ่งดีคะหมอจะได้จ่ายยากันดาวให้น้องคะ