30 Các câu trả lời

เอาเข็มกลัดได้อยู่จ้าแม่ บ้านนี้ซื้อ3โหล แต่ใส่แพมเพิสแทน สะดวกกว่าน้องนอนนาน เพราะใส่ผ้าอ้อมน้องชอบตื่นตอนฉี่

27x27เลยคะน้องโตเร็ว ถ้าใช้ผ้าอ้อมอย่างเดียวก็3-4โหล ถ้าใส่เเพมเพิสด้วยก็2โหลคะ

VIP Member

27×27 โหลเดียวค่ะ กะจะให้ใส่แพมเพิสตอนคลอดมาประมาณ2สัปดาห์

3 โหลค่ะ ถ้าจะมัดเป็นกางเกงแนะนำไซส์ 27×27 ขึ้นไปดีกว่าค่ะ

บ้านนี้สำลี 1 สาลู 1 พอค่ะ เพราะใม่ใด้ใช้นานเท่าใหร่ เซฟๆ

บ้านนี้ใช้โหลเดียวคะ แต่ขยันซักเอา กลางคืนใส่แพมเพิส

บ้านนี้5โลค่ะ เพราะช่วงแรกลูกถ่าย​บ่อย

27*27 ดีกว่าค่ะ ใช้ได้นานดี บ้านนี้ 3 โหลค่ะ

แนะนำ27×27 ค่ะ แต่ส่วนมากจะใช้แพมเพิสค่ะ

VIP Member

เราซื้อ 24 /27 อย่างละโหล และ 30 ครึ่งโหลคะ