6 Các câu trả lời

แล้วแต่โรงพยาบาลเลยค่ะแต่ส่วนมากจะใช้แบบห่วงค่ะ แต่เราก็เตรียมไปหลายแบบนะคะแบบห่วงแบบกลางคืนแล้วก็แบบ ผ้าอ้อมผู้ใหญ่ค่ะอยากเอาไว้ใส่ตอนกลางคืนค่ะเพราะไม่อยากให้เปอะเปื้อน เพราะผ้าอนามัยแบบห่วงไม่ค่อยซึมซับค่ะจะต้องเปลี่ยนบ่อยมากแล้วไม่ค่อยเก็บด้านข้างด้วยค่ะ

ตอนอยู่รพ.หมอให้ใช้แบบห่วงค่ะ เพราะจะสะดวกเวลาตรวจ แต่พอกลับมาบ้านแม่ก็ใช้แบบที่ใช้รอบเดือนปกติค่ะ เพราะสะดวกกว่า

VIP Member

เตรียมแบบห่วงไว้แพคนึง ส่วนอีกแบบที่เตรียมไว้คือแบบกางเกงเผื่อใส่ตอนนอนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ที่เตรียมไว้เป็นแบบห่วงกับแบบกางเกงค่ะ

ใช้แบบห่วงค่ะ​

แบบห่วงค่ะ

ค่ะแม่

Câu hỏi liên quan