11 Các câu trả lời

ส่วนตัวคิดว่าฟีแคร์สีชมพูในเซเว่นค่ะ อันนั้นถ้าไม่ท้องก็จะไม่ขึ้นเลย ไม่มีผลลวง และถ้าขึ้น จางแค่ไหนก็ท้องค่ะ

ของเราใช้ของเซเว่นสีชมพูค่ะ แม่นยำนะคะ ตรวจฉี่แรกของวันค่ะ ถ้าไม่ท้องก็ไม่ขึ้น แต่ถ้าท้องขึ้นจางก็ท้องค่ะ

ใช้ที่ตรวจยี่ห้อไหนก็ได้ค่ะถ้าขึ้น2ขีดยังไงก็ต้องไปตรวจซ้ำที่รพ.อีกรอบอยู่ดีตอนไปฝากครรภ์

VIP Member

ในเซเว่นค่ะ ทั้งกล่องสีชมพู/สีน้ำเงินแม่นยำสูงอยู่ค่ะส่วนตัว3ท้องใช้ในเซเว่นหมดเลยค่ะ

ที่ตรวจครรภ์ราคาถูกของเซเว่นที่คนส่วนมากเขาตรวจกันก็แม่นยำแล้วค่ะ

ตัวนี้เลยค่ะเราสั่งในแอพส้มเราตรวจเจอตอน3วีคค่ะเข็มเลยค่ะ

Super Mum

ตรวจ 2 อัน คนละยี่ห้อก็ได้ค่ะ เพื่อความชัวร์

VIP Member

ใช้ของ เซเว่นค่ะ ขึ้นเร็วและชัดเจนมากค่ะ😊

โรงพยาบาลค่ะ แม่นที่สุดแล้วค่ะ

แนะนำไป รพ แน่นอนสุดค่ะแม่