14 Các câu trả lời

บ้านนี้น้อง1เดือน21วันแล้วยังไม่มาเลยค่ะแต่ฉีดยาคุมตอนหมอนัดตรวจหลังคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้มาแล้วค่ะ ตัวเล็ก1เดือน17วัน

VIP Member

เดือนเดียวค่ะ ไปฉีดยาคุมตอนหมอนัดตรวจหลังคลอด อีก2-3วันมาเลย 🤣

บ้านนี้เหมือนกันค่ะไปฉีดยาคุมมาประมาณ7-8วัน ปจด ก็มาค่ะ มาแบบเยอะมาก

VIP Member

เราให้นมลูก 4 เดือนแล้ว ยังไม่มาเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้มาแล้วค่ะแม่ ตัวเล็กเดือนครึ่งเองค่ะ

ให้มาปีกว่าแล้วยังไม่มีประจำเดือนเลยค่ะ

ของบ้านนี้มาแล้วค่ะ ตัวเล็ก1เดือนครึ่งเองค่ะ

บ้านนี้8 เดือนแล้วค่ะยังไม่มาเลย

บ้านนี้มาแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ปจด.มาตอนลูกได้10เดือนคะ.

บ้านนี้มาลูกได้เดือนครึ่งค่ะ

บ้านนี้1เดือนหลังคลอดก็มาค่ะ

ใช่ค่ะแม่ แอบตกใจนิดหนึ่ง

1เดือนหลังคลอดค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้หลังหลังฉีดยาคุมก็มาค่ะ มาเยอะมากเป็นอาทิตย์เลยค่ะ

1ปี3เดือนคะ ปจด.มา

ของบ้านนี้ตัวเล็ก1เดือนครึ่งก็มาแล้วค่ะ

มาเดือนที่ 7 ค่ะ

บ้านนี้มาเดือนครึ่งเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan