34 Các câu trả lời

4w ไม่เจออะไรเลยค่ะ ถุงตั้งครรภ์ก็ไม่เจอ มาเจอตอน 6w+1 เจอน้องพร้อมหัวใจ เราซาวด์ทางหน้าท้องเราเป็นกรณีไข่ตกช้านะคะ ถ้านับอายุครรภ์ตาม ปจด ต้อง 9w+1

คุณหมอนัดอีกทีอาทิตย์หน้า ต้องลุ้นดูค่ะ ขอบคุณนะคะ🥰

อาจจะแล้วแต่คนมั้ยคะไม่แน่ใน เค้าท้องแรกเหมือนกัน ซาวด์ทางช่องคลอดเห็นถุงแล้วก็ได้ยินเสียงหัวใจน้องด้วยค่ะ ตอน7Week

อายุครรภ์ยังน้อยอยู่เลยค่ะแม่ อาจจะยังไม่เจอ แม่รออีกหน่อยน้าา💓 บ้านนี้เจอตอน8wค่ะ เจอทั้งตัวและหัวใจน้องค่ะ

แงง แม่แอบกังวลนิดๆค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ ขอบคุณค่ะ💖

ของเราเห็นถุงการตั้งครรภ์6w+4d +พร้อมถุงไข่แดง+พร้อมตัวเด็ก+พร้อมหัวใจ+พร้อมได้ฟังเสียงหัวใจเด็กเต้น

ขอบคุณค่ะ หมอเคยบอกเราว่าอาจจะปฏิสนธิช้า เลยทำให้เจอช้ากว่าปกติค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ

ของเราคุณหมอซาวผ่านช่องคลอดเลยเห็นถุงการตั้งครรภ์ 6w4d เห็นไข่แดงและได้ยินเสียงหัวใจของน้องด้วยค่ะ

บ้านนี้ไปฝากครรภ์ตอน8สัปดาห์มาเจอน้องตอน12สัปดาห์แล้วจ้าอดทนรออีกหน่อยนะค่ะน้องยังตัวเล็กยุค่ะ

เห็นถุงตั้งครรภ์เล็กๆตอน5wค่ะ เจอตัวอ่อนตอน8w อย่าพึ่งกังวลนะคะบางคนเจอตัวน้องตอน10วีคก็มีค่ะ

สบายใจขึ้นมาบ้างค่ะ ขอบคุณนะคะ🥰

ของเราเห็นถุงตั้งครรภ์ตอน5weekค่ะแต่ยังไม่พบตัวอ่อน หมอนัดอีกที8weekถึงได้เห็นตัวน้องค่ะ

เช่นกันนะคะ🫶🏻

เค้าท้องแรกเห็นตอน7วีคค่ะแม่ แม่ไม่ต้องเครียดนะคะเดี่ยวก็เจอน้องค่า

7 wเหมือนกันเลยค่ะ ยังไม่เห็นน้องเลย แอบกังวลมากเหมือนกันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan