49 Các câu trả lời

ซาวน์ทุกเดือนคะ สบายใจที่ได้เห็นพัฒนาการณ์ของเขาด้วยคะ

บ้านนี้ซาวด์ทุกเดือนค่ะ ตื่นเต้นทุกครั้งที่ซาวด์เลย

VIP Member

ไม่มีอีนตรายอะไรคะ บ้านนี้ก็ซาวด์ทุกครั้งที่พบหมอคะ

อยากซาวด์มากค่ะ แต่หมอให้ซาวด์ตอน20วีคเลยค่ะ 😭😭😭

บ้านนี้ซาวทุกครั้งเลยค่ะ เพราะแม่ความเสี่ยงสูง

VIP Member

ซาวทุกครั้งตลอดงั้นคลอดเลยจ้าลูกแข็งแรงดีคะ

บ้านนี้ฝากคลีนิค.คุณหมอซาวด์ทุกเดือนเลยค่ะ

เราก็ซาวด์ทุกเดือนค่ะ ทุกครั้งที่คุณหมอนัด

VIP Member

U/s ไม่อันตรายค่ะ แต่ถ้าเอ็กซเรย์อันตรายค่ะ

VIP Member

การอัลตร้าซาวไม่มีอันตรายต่อทารกค่ะแม่

Câu hỏi liên quan