46 Các câu trả lời

เเล้วเเม่ๆมีอะไรบำรุงมั้ยค่ะพอดีบ้านนี้ตกเกณฑ์ไปเยอะมาก😓

บ้านนี้แพ้ ตั้งแต่ที่รู้ว่าท้อง จนถึงวันนัดคลอดเลยค่ะ

บ้านนี้แพ้หลังจากที่รู้ตัวว่าตั้งครรภ์ค่ะ 7วีค3วันค่ะ

แพ้ตั้งแตวันแรกที่รุ้ตอนนี้20+4wแล้วค่ะยังไม่หายแพ้เลย

5-14wks ค่ะ แพ้หนักมากจนต้องadmit หลังหายแพ้ดีขึ้นเยอะมากค่ะ

VIP Member

แพ้ตั้งแต่ก่อนจะรู้ตัวว่าท้องเลยค่ะ การละครมาก 555555

แพ้ตั้งแต่เดือน2เดือนแรกจนถึงคลอดเลยค่ะทรมานสุดด

เเม่บ้านนี้เเพ้เเค่ตอน1/2เดือนเเรกเเค่นั้นเลยคะ

ท้องแรกไม่แพ้เลยจ้า เข้าเดือนที่7แล้วแม่

บ้านนี้7เดือนแล้วไม่แพ้จ้า​ กินเก่งมาก

Câu hỏi liên quan