44 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ทยอยตั้งแต่ 4 เดือนคะ กลัวไม่ทัน กลัวไม่ถูกใจ 🙂

ขอบคุณมากจ้า

ทยอยซื้อตั้งรู้เพศตอน 21w ค่ะตอนนี้ 31w3d ครบหมดแล้วจ้า

บ้านนี้6เดือนก้เริ่มซื้อที่ละนิดทีละหน่อยแล้วคะ

4เดือนจ้าตอนนี้7เดือนกว่าเเล้วยังไม่ครบเลยค่ะ

บ้านนี้3เดือนกว่าคะ ตอนนี้ได้4เดือนแร่ว

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่ท้อง5เดือน ตอนนี้36+2คะ

7เดือนค่ะ ใกล้คลอดแล้วเดินเลือกไม่สะดวก555

5 เดือน ก็เริ่มซื้อบางแล้วคะ ทยอยเตรียม

เพิ่งเริ่มเตรียม 6 เดือนคะ ตอนนี้ 25+4dคะ

บ้านนี้8เดือนเริ่มทยอยซื้อแล่วค่ะ

Câu hỏi liên quan