91 Các câu trả lời

24 วีคยังไม่มีขึ้นเลยค่ะ น่าจะเป้นบางคนนะค่ะ

แล้วแต่คนค่ะ..คุณแม่สวยจังน่าจะได้ลูกสาว

บ้านนี้ 3 เข้า 4 ค่ะ แต่บางบ้านก็ไม่มีค่ะ

บ้านนี้ขึ้นประมาณ 12W เลยคะ ปัจจุบัน 29W+6 จ้า

บ้านนี้ เริ่มมีตอน4-5 เดือน เนี่ยแหละค่ะ

เริ่มเห็นท้องแรก 38 วีคค่ะแต่ไม่ดำมาก

28w1d ยังไม่มีเส้นดำค้า แต่สะดือตื้นค้า

ตอนนี้มีแล้วค่ะแต่ยังไม่ชัด 26วีค5วัน

ท้องใหญ่มากค่ะทางนี้23w3d นิดเดียวเอง

ท้องแฝดอะคะ น้องตัวโตไล่กันดีเลยทั้งคู่👩‍👦‍👦

VIP Member

ตั้งแต่2เดือนค่ะ คลอดแล้วเส้นก็หายค่ะ

พอคลอดผ่านไป1อาทิตย์มันจะเป็นเหมือน ขี้ไคลค่ะใช้ออยเช็ดออกค่ะ☺️

Câu hỏi liên quan