11 Các câu trả lời

20 ค่ะ เริ่มทยอยๆจัดเตรียมสถานที่ก่อนแล้วก็เริ่มซื้อของทีละนิดค่ะเพราะจัดการคนเดียวกลัวท้องโตแล้วทำไมไหวเลยค่อยๆทำตั้งแต่20 วีคค่ะ

TapFluencer

บ้านที่21w เริ่มซื้อผ้าอ้อม ผ้าเช็ดตัว ผ้าห่มไว้ค่ะ พวกเสื้อผ้ารอ8เดือนรู้น้ำหนักแน่นอนว่าจะค่อยซื้อแล้วซักตอน8เดือนค่ะ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่รู้เพศน้องจ้าพอเริ่มท้องแก่แล้วลุกนั่งลำบากคะ บ้านนี้ท้อง2แล้ว 23w3dกำลังเตรียมแล้วจ้า

บ้านนี้ 22 วีค เริ่มทยอยแล้วค่ะ ตู้ ลิ้นชัก ที่นึ่งขวดนม ที่ชิ้นใหญ่ๆก่อนค่ะ ใน ตต เอฟเพลินเลยค่ะ

ท้องสอง 20 วิค ยังไม่เตรียมอะไรเลยคะ ไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนก่อนดี ตื่นเต้นเหมือนท้องแรกเลย

เหมือนกันเลยค่ะ ท้องแรกไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนก่อนดี🥹

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่รู้เพศลูกเลยค่ะ21wซื้อใว้จนจะครบแล้วค่ะ

ถ้าไม่ถืออะไร ทะยอยซื้อเรยก็ได้แม่ ไปซื้อตูมทีเดียวก็หนัก

17 วีคค่ะ ทราบเพศก็ซื้อเลยแต่แอบซื้อที่ละนิดละหน่อย

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่3-4เดือนค่ะ ลูกคนแรกตื่นเต้นหน่อย

บ้านนี้ลูกคนแรก เริ่มทยอยซื้อตั้งแต่5เดือนค่า