39 Các câu trả lời

8เดือนค่ะ เตรียมทีเดียว กลัวฝุ่น มีคนช่วยซัก ช่วยเก็บ (คุณพ่อ) ก็เลยเตรียมตอนเข้า 8 เดือนดีกว่าค่ะ

อิจฉาเเม่บ้านนี้จังท้องใหญ่กว่าเเม่บ้านนี้อีก22+6วีคท้องยังเล็กอยู่เลนแอบกังวลกลัวลูกตัวเล็ก

VIP Member

รอรู้เพศจ้าา เเม่ท้องใหญ่จัง บ้านนี้อายุครรภ์มากกว่าแต่ยังเล็กอยู่เลย

เตรียมแล้วค่ะ แต่มีแต่พวกเสื้อผ้านะคะ อย่างอื่นยังไม่ได้เตรียมค่ะ

เริ่มทยอยซื้อตั้งแต่ 4เดือนค่ะ รู้เพศก็ทยอยซื้อเลยค่ะ ครบตอน8เดือน

บ้านนี้เตรียมตั้ง2เดือนค่ะทยอยซื้อทีละนิดหน่อย

เริ่มเตรียมตั้งแต่6-7เดือนค๊าตอนนี้31+4Wแล้ววว

VIP Member

ท้องคุณแม่ใหญ่มากบ้านนี้20wยังเลกยุเลยคะ

21+4 ยังไม่รู้เพศจ้า เลยยังไม่เตรียม 🥰

VIP Member

บ้านนี้เตรียม8เดือนจะเข้า9เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan