13 Các câu trả lời

บ้านนี้น้องดิ้นเบาลงค่ะ ท้องแข็งเจ็บช่วงสะโพกลงไปหาขาหน้า เวลานอนก้หายใจลำบากพลิกตัวแต่ล่ะทีทรมานมาก แล้วก้ไม่ค่อยหิวอะไรเลยกินข้าวได้นิดเดียว

ยากกินแต่ขนมเลย์ กินได้ทุกวัน

เหมือนกันคะ เวลาเปลี่ยนท่านอนจะเจ็บจิมิมาก ท้องแข็งบ่อยคะ พื้นที่ลูกคงน้อยอ่ะคะ 🥰

VIP Member

เดือนเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ท้องแข็งบ่อย ส่วนมากปวดหลัง 🤗🤩👼🏻

เจ็บจิมิเหมือนกันค่ะ เป็นตะคริวด้วยค่ะปวดขาเเทบเดินไม่ได้ค่ะ

ท้องแข็งไม่บ่อย แต่ปวดจิมิมากค่า ท้องผูกหนักมากด้วยค่ะ😭

เจ็บเหมือนกันค่ะ ปวดหลัง ปวดลงต่ำมาก 🥺 กำหนด. 9 ธ.คค่ะ

VIP Member

ปวดหลัง เวลานอนแล้วขยับเปลี่ยนท่าจะเจ็บจิมิ

เจ็บหลังท้องแข็งท้องปั้น อาการหลายอย่าง

ปวดจิมิ เท้าบวมขาบวม น้องดิ้นเก่งมากค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ เริ่มมีอาการเเล้วค่ะ