16 Các câu trả lời

คุณแม่บ้านนี้มีความพร้อมมากตลอด 24ชั่วโมงเลยค่ะ กระเป๋าเสื้อผ้าอยู่ในรถ คาร์ซีทพร้อม รอเจ็บท้อง น้ำเดิน อย่างเดียว อยากคลอดจนใจจะขาดแล้วเอย 39w 3d แล้ว กำหนด 9 ตุลาค่ะ

ใช่จ้าแม่

แม่บ้านนี้ซักตั้งแต่อาทิตย์ก่อน ตอนนี้39+1 จัดกระเป๋าเรียบร้อยแล้วคะพร้อมทุกอย่างแล้วคะ แต่ยังไม่มีวี่แววเจ็บเตือนอะไรเลยคะ

ตื่นเต้นแทนเลยแม่

21ตุลาพับลงกล่องเรียบร้อยแล้วค่าแม่คิดว่ายังใงก็คงคลอดก่อนแน่นอนจ้าไม่น่าจะเกินวันที่11ตุลานี้ค่ะ

จ้าแม่น้องหนักเท่าไรแล้วค่ะบ้านนี้ซาวตอน37wพึ่งได้2500gอยุ่เลยจ้าตัวเล็กตอนนี้แม่กำลังบำรุงอยุ่จ้า

พร้อมเจอลูกแล้วคร้า❤❤ 13ตุลา รอวันที่ลูกพร้อมคลอดเจอพ่อกับแม่❤👶🥰😊

ตื่นเต้นๆจร้า

บ้านนี้พร้อม100%แล้วค่ะ เอาตะกร้าเตรียมคลอดใส่รถไว้เรียบร้อยแล้ว🤣🤣

ซักมา 3 รอบแล้วยังไม่หมดเลยค่ะ หมดนัดผ่า 23 ตุลาค่ะ

บ้านนี้21ตค.จร้า

VIP Member

17ตุลาพร้อมหิ้วมากคร้าา แต่ยังเงียบกริบอยู่เลย😂

อยากแตกแล้วจ้า

16ตุลาไม่มีอาการใดๆ เจ็บเตือนชักนิดก็ไม่มี

บ้านนี้21 ตค. เริ่มมีท้องปั้นแต่ยังไม่ปวดจร้าแม่

24ตุลา ยังไม่ได้ซักไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

กำหนดใกล้กันเลยแม่ บ้านนี้21ตค.

Super Mum

ขอให้ปลอดภัย​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะคะ​😊

ขอบคุณมากนะคะ