51 Các câu trả lời

6กรกฎาค่ะ ยังไม่ทราบเพศเหมือนกันเลยค่ะ

29 กรกฎาคม ลูกสาว ยังไม่เตรียมของเรยค่ะ

16 ก.ค ค่ะ ที่บ้านให้เตรียมตอนใกล้คลอด😅

27ก.ค..ผู้หญิงค่ะยังไม่เตรียมไรเลยค่ะ

บ้านนี้กำลังทยอยเตรียมค่ะ เเต่ยังไม่รู้เลย เเต่คิดว่าผู้หญิงค่ะ

ตอนนี้ลูกในท้องหนักเท่าไหร่ค่ะแม่

ค่ะแม่ๆ😍

05กรกฎา ผู้หญิงจ้า ท้องที่3แล้ว

16 ก.ค ค่ะ ผูชาย เตรียมใกล้ครบแล้วค่ะ

22​ ก.ค​ ค่ะ​ เตรียมแค่ของไป​ ร.พ​ จ้า

25ก.ค.ผู้ชายค่ะ ของยังไม่ครบเลยค่ะ

บ้านนี้8 ก.ค 64 ไม่ทราบเพสเหมือนกัน