18 Các câu trả lời

เราโหลดแอปนับวันไข่ตกค่ะ ทำภารกิจตามวันไข่ตก ได้ลูกชายคนแรกตอนนี้ตั้งครรภ์7เดือนแล้วค่ะ

เรานับเอง ต้องลองผิดถูกมันจะรู้เอง อาการมันสังเกตุได้อยู่ค่ะ แต่กว่าจะติดก็เลยไป4เดือน

TapFluencer

นับแบบใช้ที่ตรวจเฟริมค่ะ2 ที่ตรวจไข่ตกให้ผลแม่นยำแต่ต้องทำตามการใช้งานที่ถูกต้องค่ะ

เคยนับค่ะแต่ก็ไม่มาสักทีจนเลิกนับ อยู่ดีๆน้องก็มา ตอนนี้7เดือนกว่าแล้ว🤣

นับค่ะ ใช้แอพช่วยบันทึก เพราะประจำเดือนมาไม่ตรง แอพคำนวนวันให้ค่ะ

ซื้อที่ตรวจไข่ตกค่ะ กับโหลดแอปมาช่วย ตอนนี้น้องมา6เดือนแล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่💙💙

ไม่เคยนับค่ะ เพราะไม่ตรง ซื้อที่ตรใจไข่ตกมาเลยค่ะ

รอคอยตัวเล็กมา8ปี​ ท้องเพราะแอ้ปนี้เลยค่ะ​ แนะนำ

Câu hỏi liên quan