17 Các câu trả lời

ท้องแรก พอครบ 3 เดือน (12 สัปดาห์) ก็หายค่ะ ตอนนี้ท้อง 2 ก็ประมาณ 11 สัปดาห์หายค่ะ แต่ก็ยัวมีอยู่นิดๆหน่อยตอนสัปดาห์ที่ 12 ค่ะ ^^

เราพึ่งตั้งท้องครั่งแรกค่ะ. #แต่ไม่มีอาการแพ้ท้องเลย. มันดีหรือ ไม่ดีค้ะ. ใครรู้บ้าง ตอบที เรารู้สึก กงวล ค่ะ

ตอนนี้เรา12จะ13เเล้วค่ะ ยังเเพ้อยุ่เลย ทั้งอ้วกทั้งปวดหัว เเถมทำงานเลิกดึกด้วยเพลียมากๆเลย

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-40728)

แม่บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะกินได้ปกติ ตอนนี้13สัปดาห์แล้วค่ะ😁

ตอนนี้ 35 week แล้วแม่บ้านนี้ยังแพ้อยู่เลยจ้า ท้องสองแล้ว 🤣

เราไม่เคยแพ้ท้องเลยค่ะ ยังกังวลอยู่ว่า มันดี รึ ไม่ดี

ทรมานจริงๆค่ะ กินอะไรไม่ได้เป็นเดือนๆแถมเวียนหัวและอ้วกตลอด

ตอนนี้ 15w ค่ะ เริ่มหายเเล้วไม่ค่อยคลื่นใส้เเล้วจ้า

หายแพ้งท้อง ช่วง8 สัปดาห์ค่ะ ตอนนี้ 12 สัปดาห์

บ้านนี้4เดือนหน่อยๆหายแพ้แล้วจ้า

เริ่มดีขึ้นแล้วเหมือนกันจ้า😊

Câu hỏi liên quan