5 Các câu trả lời

ให้ลองดูดขวดตอน20กว่าวันค่ะ เลือกจุกขวดนมนิ่มๆ ลองเอาให้ดูดน้องก็ดูดเลยค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่ใช้กลัวลูกติดขวดแล้วไม่เอาเต้า แม่นมน้อยเลยให้น้องดูดเต้าอย่างเดียวค่ะ

ใช่ค่ะ ถ้าแม่เป็นคนป้อนขวดเองน้องจะไม่ยอมดูด แต่น้องบ้านนี้ใครป้อนดูดหมดเลยค่ะ

เราให้กินตอน 2 เดือนค่ะ เพราะต้องกลับไปทำงาน ให้กินวันละมื้อ มีช่วงนึงลูกไม่เอาขวดบ้วนออก เราปล่อยให้เขาหิวร้องกินเอง จากนั้นก็กินขวดได้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ให้ลูกกินนมจากขวดตอน 2 เดือนกว่าค่ะ คุณแม่ลองให้คุณพ่อ หรือคนที่ช่วยเลี้ยงน้องเป็นคนให้นมจากขวดแทนนะค่ะ

ขอบคุณมากคะ

VIP Member

บ้านนี้เปลี่ยนจุกเยอะมากสุดท้ายมาจบที่พีเจ้นคอกว้างssค่ะติดขวดเลยทีนี้

คะ ขอบคุณมากนะคะ

ใช้จุกนมเสมือนนมแม่ของพีเจ้นแบบคอกว้างสิค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

Câu hỏi liên quan