18 Các câu trả lời

ตอนท้องแรกลาตอนเกือบ40W แล้วค่ะ อีก4วัน จะครบกำหนดคลอด เพราะรู้สึกว่าตัวเองไม่ไหวแล้ว แต่นั่งทำงานตลอดนะคะ ไปทำงานวันสุดท้ายแล้วทำเรื่องลา อีกวันนึงคลอดเลยค่ะ เหมือนรู้ 😊

เราว่าจะลาคลอดตอน 37 วีคคะ กำหนดคลอด 10 พค 66 ว่าจะลงไปสงกรานต์ เเล้วลาต่อเลยคะ เมษา ครบ36 วีคคะ จะนัดหมอผ่า 39 วีคคะ คนเดรกผ่าคนนี้ก็ต้องผ่าคะ

บ้านนี้ลาตอน28วีคคะ โรงงานให้ลาดูครรภ์3เดือนลาคลอดอีก3เดือน

ดีจัง

บ้านนี้36สัปดาห์พอค่ะแม่ เหนื่อยไม่ไหวปวดหน่วง ปวดขาหนีบ ปวดร้าวไปหมด

ลาตอน25wค่ะ พอดีทำงานเดินมากๆเเล้วท้องเเข็ง ปวดเสียดๆเลยหยุดค่ะ

39 w ค่ะ พอดีทำงาน wfh นั่งอย่างเดียว เพิ่งลาวันนี้เลยค่ะ

บ้านนี้ให้คุณแม่ลาออก ตั้งแต่3เดือนครับ 🤣

ลาตอน 36 วีคค่ะ เพราะเดินไม่ค่อยไหวแล้วค่ะ

ลาตอน37ค่ะ ตอนนี้จะ39แล้วยังเงียบ

ลา1 วัน อีกวันคลอดเลยจ้า คลอดธรรมชาติ

Câu hỏi liên quan