10 Các câu trả lời

บ้านนี่น้องหนีบขาตลอดเลยตอนนี36วิคแล้วไม่รู้เหมือนกันหทอบอกหน้าจะผู้หญิง

บ้านนี้หมอก็บอกแบบนั้นเหมือนกันค่ะ แต่แม่อยากรู้ให้ชัดเจนว่าผู้หญิงจริงๆ555

15 วีคค่ะ น่าจะเพราะน้องเป็น ผช ด้วยเลยออกชัดไว

บ้านนี้หมอบอกว่าน้องหนีบไว้

ตรวจนิฟรู้ตอน 13 วีคค่ะ ซาวน์เห็นชัดๆ ตอน 15 วีค

ตอนนี้ 31 วีคเท่ากันเลยค่ะแม่

บ้านนี้รู้ตอน 20 วีค หมอคอนเฟิร์มตอน 25 วีคค่ะ

อยากรู้มาก สงสัยจะรู้ตอนคลอด😅

หนูก็ยังไม่รู้เพศลูกเลยค่ะ 31วีคแล้ว🥲

อยากรู้อ่ะเนาะ

เหมือนกันเลยคะ ไปลุ้นเอาตอนคลอด🤣

แม่บ้านนี้อยากได้ลูกสาว ซื้อของสีชมพูหมดเลย ออกมาเป็นชายหวานหน้าดู5555

บ้านนี้ท้องแรกรู้ตอนคลอดเลยค่ะ🥰

รอลุ้น รอลุ้น🤣 ออกมาเป็นชายแม่จะหัวเลาะให้เลย555 ซื้อของชมพูหวานเชียว

35วีค แล้วยังไม่รู้เพศเลยค่าา🥲

รอลุ้นวันคลอดเลย5555

บ้านนี้รู้ตอน22วีคค่ะ☺️

ได้ลูกสาวลูกชายค่ะ

Super Mum

บ้านนี้รู้ช่วง 20 วีค

อิจฉาแม่ๆที่รู้เพศน้องจัง

Câu hỏi liên quan