80 Các câu trả lời

VIP Member

14เมษา ยังไม่รู้เพศน้องเลยค่ะ แต่ในใจอยากได้ผู้หญิงค่ะ เพราะได้2ชายแล้ว

7เมษา หนีบเหมือนกันค่ะแต่หมอว่าไม่เห็นอัณฑะ​หน้าจะเป็นผู้หญิง​ค่ะ

9 เม.ย ค่ะ รู้เพศ ตั้งแต่ 3 เดือนแล้วค่า ใช้วิธีตรวจโครโมโซมค่ะ 😊

30 เมษา 64 ได้ผช.ค่ะ ท้องเเรกน้องให้ดูเพศตั้งเเต่ 4 เดือนค่ะ

25 เมษาค่ะเพศหญิงของเรารู้เพศตั้งเเต่น้องได้18วีคค่ะ

VIP Member

24เมษาไม่ทราบเพศเลยค่ะลุ้นตอนผ่าคลอดทีเดียว😁😂

4 เมษา ผู้ชายจ้าาา อยากแตกแล้ว ปวดหัวหน่าวมากก

วันเดียวกันเลยค่ะแม่อยากแตกแล้วบ้านนี้ปวดหลังมาก

แม่บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ กำหนดคลอด9เมษา

30เมษาหมอนัดผ่าแล้วค่ะ เพศชายแฝดค่ะ

9เมษา จ้า น้องหนีบขาไว้เหมือนกันคะ