17 Các câu trả lời

ซาวด์ตอน16wลุงหมอบอกยังไม่เห็นเพศ ซาวด์ตอน20wลุงหมอบอกว่าผู้หญิงค่ะ🥰 ตอนท้องแรกเห็นเพศตอน16wผู้ชายโด่มาเลยค่ะ🤣

บ้านนี้รู้ตั้งแต่ 16วีคค่ะซาวด์ 3ครั้งหมอบอกว่าแม่ได้ลูกสาวเมื่อวานนี้ผลน้ำคร่ำออกก็ได้ลูกสาวค่ะ🥰

TapFluencer

บ้านนี้รู้ตั้งแต่16 ค่ะ แต่รู้แบบ 80%คือซาวด์ด้านนอกเพราะความอยากรู้เพศ หลังจากนั้น ก็คือ 100%มาตลอด

ถ้าหมอบอกว่า80%ถือว่าตรงมาตลอดไหมค่ะ

บ้านนี้ หมอซาวด์ให้ ดูเพศ ดูความปกติของเด็ก 18วีคค่ะ รู้เพศ98% ตอนนี้25วีค+2 ยังไม่ได้ซาวด์อีกเลย

รู้ตอน19วีคค่ะตอนแรกก็ซาวด์ปกติแต่เราถามหมอว่าจะทราบเพศได้กี่สัปดาห์หมอก็เลยดูให้เลยค่ะ

27วีคแล้วค่า ยังไม่ทราบเหมือนกันหมอไม่บอกได้แค่ลุ้นเอา

ทราบตอน 17 วีค ค่ะ คุณหมอซาวด์ให้บอกเห็นจู๋ชัดเลยค่ะ

บ้านนี้22วีคยังไม่เห็นเลยค่ะน้องนอนคว่ำ

บ้านนี้21วิคยังไม่รุ้เพศเลยค่ะลุ่นมาก

ต้องถามหมอเลยไม่ถามหมอไม่บอกหรอกค่ะ