3039 Các câu trả lời

5 สัปดาห์ค่ะ เพราะประจำเดือนมาตรงตลอด หายไปเกือบๆสัปดาห์ก็ตรวจเลย

4 สัปดาห์เริ่มมีอาการแพ้ค่ะ แฟนเราบอกเราท้อง ก็ตรวจครรภ์กันเลยจ้า

4 สัปดาห์คะ ปจด.ไม่มาซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจเลยแล้วก้อมาจริงๆๆด้วย

เพิ่งตรวจเจอ 2ขีดจางๆค่ะ (ยังไม่กล้าหวัง เคยท้องลม แล้วเศร้ามากค่ะ)

VIP Member

แค่คิดๆว่าตัวเองท้องแล้วก็พูดกับแฟนเล่นๆ แต่มารู้ว่าท้องตอน13วีค

ปจด.ขาด4วัน ตรวจขึ้น2ขีด พอไปหาคุณหมอ8wแล้ว แต่แม่ไม่มีอาการอะไรเลย

8สัปดาห์ค่ะแฟนเป็นคนสังเกตุว่าเหมือนคนท้องเลยซื้อที่ตรวจมาตรวจ

ตั้งแต่ประจำเดือนขาดวันแรกเลยค่ะ..และก็มั่นใจว่าต้องท้องแน่นอน

VIP Member

เมนส์ขาด3วัน​ ก็ซื้อที่ตรวจครรภ์​มาตรวจดู​ ขึ้น2ขีดแบบชัดมากค่ะ

20วีคเลยค่ะบ้านนี้แถมคบอดก่อนกำหนดอีก แต่ตอนนี้ลูกสาวปกติแล้ว🥰

Câu hỏi liên quan