3039 Các câu trả lời

ประจำเดือนขาดวันเดียว ตรวจขึ้นสองขีดเข้มเลย ไม่ต้องลุ้น

ทำงานจนไม่รุ้ว่าท้องไม่เเพ้เรยไม่รุ้พตรวจมา5เดือนเเร้ว

ประจำเดือนขาด2วัน ตรวจเจอเลยค่ะ มาฝากครรภ์ตอน6สัปดาห์ค่ะ

5สัปดาห์ค่า ตั้งหน้าตั้งตารอมาก เมนส์ไม่มา4วันก็ตรวจเลย

4วันค่ะ555ด้วยความที่ตรวจบ่อยตั้งแต่ประจำเดือนไม่มาวัน55

5สัปดาห์ค่ะประจำเดือนไม่มาเลยลองซื้อมาตรวจขึ้น2ขีดเลย

รู้อีกที4เดือนคะตกใจมากถึงว่าลดน้ำหนักเท่าไรก็ไม่ลง😊

4w5d เวียนหัวไม่สบาย คุณสารีบไปซื้อที่ตรวจ แดงเข้มเลยค่ะ

ตอนประจำเดือนขาด 3 วัน และหาหมอตอนอายุครรภ์ได้ 4 สัปดาห์

5วันหลังประจำเดือนขาดค่ะ ตรวจตอนเช้าขึ้นสีแดงจ้า2ขีด😂

Câu hỏi liên quan