7 Các câu trả lời

5 W เองค่ะ หิวตลอดเวลา ท้องว่างทีไร จะคลื่นไส้จะอ้วก ต้องกิน พอกินแล้วหาย แต่แป๊บๆ หิวอีกละ

ตอนนี้ 6w ทานได้ทุกอย่าง จะมีคลื่นไส้ตอนท้องว่าง ละหิวบ่อยค่ะ ไม่มีเวียนหัวเลย

Super Mum

กินอะไรก็อ้วกค่ะ เหม็นทุกอย่าง ไม่อยากกินอะไรเลย บ้านนี้แพ้ตั้งแต่ 7-8 วีคเลยค่ะ

อ่อค่ะ อันนี้ก่อนหน้านี้ไม่แพ้ เพิ่งมาแพ้วันนี้ ขนาดยังไม่กินอะไรก็ยังอ๊วกเลยค่ะ กินไม่ลงอีกด้วยซ้ำ

นี่ 4 วีค 6 วันแล้ว ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แอบกังวลเหมือนกัน

ตอนนี้ 7 w เวียนหัว คลื่นไส้ตลอดเลยค่ะ 🥹

ท้อง 4 วัคกว่าแล้ว ยังไม่มีอาการเลยค่ะ

เริ่มแพ้ตั้งแต่5วีคค่ะ

Câu hỏi liên quan