22 Các câu trả lời

36สัปดาห์แล้วค่ะเจ็บหน่วง เจ็บเตือนแล้วค่ะ..มีเจ็บเสียวแปล็บตรงจิมิ..ชอบโกงตัว..ท้องปั้นโดยเฉพาะตอนกลางคืนค่ะ...ขยับตัวทีเจ็บร้าวมาถึงจิมิ #กำหนดคลอด7ตุลาค่ะ

บ้านนี้20ตุลาจ้า 33+5 มีเจ็บเตือนแค่2ครั้งเองค่ะท้องแข็งก็2ครั้ง มีเวลาเดินเสียวๆหน่วงๆท้องน้อยเป็นบางครั้งค่ะ แต่บ้านนี้ทำงานบ้านทุกวัน😂😂

36+2 เจ็บเตือนตั้งแต่ 33 ช่วงนี้ท้องแข็งมากขึ้นบ่อยขึ้น คิดว่าลูกคงอยากออกมาแล้วไม่น่าจะเกินเดือนนี้ อยากแตกแล้วมากๆค่ะ

บ้านนี้33+5. น้องดิ้นเเรงดิ้นเก่งมากๆ สอื้น บ่อยด้วย ดิ้นเก่งทั้งกลางวันกลางคืน สงสัยอยากออกมาแล้ว 😍😍นับวันรอ คะ😍😍

เช่นกันค่ะ ปวดหน่วงเวลาเดินต้องเอามือพยุงท้อง น้องโก่งตัวบ่อย ปวดหลังปวดขา ยืนนานๆเดินนานๆไม่ค่อยได้แล้วค่ะ

34+4 14ตุลาค่ะ อยากแตกแล้วเหมิอนกัน นอนก็ยังปวดร้าว ยังต้องทำงานอยู่ด้วยค่า ระบมไปหมด 🤣

กำหนด21ตุลาค่ะ33+4 เเล้ว อยากเเตกมากกกกกค่ะ เจ้บจิ๊มิ๊เเล้ว.จิมิมีอาการบวมด้วยค่ะ

VIP Member

ลูกดิ้นบ่อยไหมคะ บ้านนี้ลูกไม่ค่อยดิ้นเลยค่ะแต่ดิ้นถึง10ครั้งต่อวันได้ค่ะ

แม่บ้านนี้ 35+2w ปวดหน่วงๆๆเป็นบางครั้ง เจ็บจิมิด้วยค่ะ ท้องปั้นบ่อยด้วยค่ะ

ปวดหน่วงเหมือนกันค่ะ หมอบอกว่าไม่เป็นอะไรลูกกลับหัว จะเจ็บจนคลอด