4 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็กินนมน้อยตั้งแต่คลอดคะ แรกคลอดน้ำหนักดีมาก 3770 กรัม แต่น้องกินนมน้อยมาก ก่อนหน้าเสริมนมผง ด้วย กินนมแม่ด้วยคะ พอได้ 4 เดือนกว่า เอานมแม่อย่างเดียว เข้าเต้าอย่างเดียวเลย นมเสริม นมแม่ใส่ขวดไม่เอาเลยคะ แม่ก็หนักใจไม่รู้หาวิธีไหนมาแล้วค่ะลองทุกอย่าง น้ำหนักก็ขึ้นน้อยมาก คุณหมอก็ทัก

เหมือนกันเลยค่ะน้องกินนมแค่วันละ20-24ออนเองค่ะตั้งแต่3เดือนจนตอนนี้8เดือนก็ยังกินเท่าเดิม ดีที่น้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ เป็นห่วงเหมือนกันกินนมน้อยเกิน

บ้านนี้น้องผู้ชาย 2เดือน23วัน น.นน้อง 6โล น้องทานนมแม่อย่างเดียวค่ะ แถมกินเก่งมากๆด้วย

บ้านนี้รับมือกับลูกไม่กินข้าวลูกได้9เดือนอีก18วันน.น10โลไม่กินตอน6เดือนแล้ว

Câu hỏi liên quan