30 Các câu trả lời

เรารู้ตอน 20w ค่ะ ฝากโรงพยาบาลรัฐ เริ่มซาวครั้งแรกตอน 5 เดือน น้องก็อ้าให้เห็นเลยค่า หรือจริงๆเห็นได้ตั้งแต่ 15w แล้วค่ะถ้าคุณแม่อยากรู้ก่อนก็ซาวที่คลินิกได้เลยค่ะ

งั้นก็ต้องยอมเดินเข้าคลินิกค่ะแม่ ซักครั้งก่อนคลอดก็ยังดี ช่วยดูเรื่องความผิดปกติได้ด้วยค่ะ จะได้เตรียมตัว

บ้านนี้รู้เพศตอน23wค่ะ ตอนแรกที่ดูก็ไม่ค่อยชัดพอไปตามหมอนัดแล้วหมอดูให้อีกทีตอน24wเห็นชัดมากเลยค่ะน้องไม่ปิดเลย

ตรวจ nipt แบบเสียเงิน เจาะเลือดแม่ส่งไปที่แล็ปเอกชน ประมาณ 9weeks ก็ตรวจได้แล้วค่ะ รู้เพศด้วยค่ะ แต่เราตรวจตอน 12w ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 13 w 1d เห็นไข่เต็มตาเลยค่ะ 555 หมอเห็น เรายังเห็นเลย เดือนหน้าคอนเฟริม ลช 555 ไข่ไม่เล็ก ไม่แอบเลยลูกเอย

Super Mum

บ้านนี้ตรวจนิฟ 15w ทราบเลยว่าได้ลูกสาว พอหมอนัดซาวด์ใหญ่ตอน 21w น้องก็อ้าให้เห็นอีกว่าเป็นสาวน้อยจ้า

บ้านนี้รู้ก่อนจะผ่าคลอด 4 วันค่ะ น้องหนีบตลอด และโรงพยาบาลรัฐที่ไปฝากซาวด์ ไม่เกิน 5 ครั้ง 😂

ถ้าเป็น ผช เค้าอาจจะให้เห็นตั้งเเต่ 3 เดือนเลยค่ะ ของเราโชวตั้งเเต่ 3 เดือนเลย

15วีคเป็นผู้ชายค่ะแต่ต้องดูเรื่อยๆเพราะอาจมีการ เปลี่ยนแปลงได้ค่ะ

ถ้าให้รู้ชัวร์ หมอบอก 20วีคขึ้นไป แต่บ้านนี้ลูกชาย เห็นตั้งแต่16วีค

บ้านนี้ทราบตอน 14 week ค่ะ คุณหมอเก่งมาก คอนเฟิร์มคุณแม่ว่าลุกสาว 100 %

Câu hỏi liên quan