2 Các câu trả lời

ฝากคลินิก ว่าจะผ่าคลอดพิเศษ รพ.รัฐ เพราะที่เอกชนพี่สาวทำงานอยู่แกบอกไปผ่ารัฐเถอะ เครื่องมือครบกว่าเวลาลูกเป็นอะไรหลังคลอดจะได้ช่วยทัน เพคเกจอยู่หลัก 30,000 ค่ะ รวมทุกอย่างแล้ว ถ้าผ่าธรรมดาก็ 30฿ ค่าห้องแยก แต่เราอยากได้หมอฝากครรภ์ผ่าให้มากกว่าค่ะ

ผ่าคลอด ดูไว้ 4-5 ที่นะคะ นนทเวช 6 หมื่นกว่า ลาดพร้าว 4 หมื่นกว่า (2ท้องแรกคลอดที่นี่) พญาไท 2 7 หมื่นกว่า รามาพรีเมี่ยม 7 หมื่น ค่ะ bnh แสนกว่า ที่เลือก รพ เหล่านี้ คือเลือกแพทย์ค่ะ เพราะตั้งครรภ์ที่3 ตอนอายุมาก สรุปคือเลือกฝากและผ่าคลอดที่bnhค่ะ

Câu hỏi liên quan