10 Các câu trả lời

VIP Member

แล้วแต่ท่าน้องค่ะบ้านนี้ขี้อายลุงหมอซาวพยายามให้ได้ภาพเกือบครึ่งชม. น้องรำคานหันหนีเลยค่ะ555ดิ้นเก่งด้วยไม่นิ่งสักที ซาวตอน21+2ค่ะ

VIP Member

เห็นคะ แต่โครงหน้ายังไม่ชัดเท่าอายุครรภ์มาก ส่วนใหญ่ตามคลีนิคก็จะแนะนำ28weekขึ้นไป

VIP Member

เห็นค่ะ แต่ความชัดจะขึ้นอยู่กับท่าของน้องด้วยจ้า รูปนี้ตอน 21W จ้า

บ้านนี้22weekดิ้นเก่งดิ้นแรงด้วยค่ะบ้านนี้ได้ลูกผู้ชายค่ะ👶🥰🥰

รอซักประมาณ 28-32 สัปดาห์ดีกว่าค่ะ น้องกำลังโตได้ที่เลย

บ้านนี้ชัดทั้งหน้าทั้งเพศ ตอน 22 weeks ค่ะ

VIP Member

24วีคขึ้นไปน้องจะดูสมบูรณ์น่ารักค่ะ

23w เหมือนกันค่ะดิ้นเก่งมาก

24วีคขึ้นไปจะชัดมากค่ะ

24วีคขึ้นไปจ้า