10 Các câu trả lời

บ้านนี้หน้าอกธรรมชาติแต่มันบวมและเหมือนมีรอยแตกบางๆด้วยค่ะแม่ ท้อใจเหมือนกัน ทาครีมทาออยก็เอาไม่อยู่ แต่ท้องยังไม่แตกค่ะ 19วีค

TapFluencer

เราทาครีมอื่นๆแล้ว แสบๆ คัน พอทาเจลว่านหางจระเข้ ไม่มีอาการ เลยทาอันนี้อย่างเดียวค่ะ 6 เดือนยังไม่แตกค่ะ ลุ้นทุกวัน😅

มีตัวอย่างครีมมั้ยคะ อยากซื้อมาลองบ้างค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกน้ำหนักขึ้น22โลไม่แตกค่ะตอนนี้ท้อง2​ได้34วีคยังไม่แตกเช่นกันค่ะ​ ใช้ครีมมะพร้าว​ค่ะ

บ้านนี้ก็เสริมค่ะ แต่หน้าอกกับหน้าท้องไม่แตก แต่อึดอัดมาก เสื้อในใส่ไม่ได้เลย

เหมือนกันเลยค่ะ

คนท้อง แตกลายเป็นเรื่องปกติคะ (คนจะแตกครีมก้อเอาไม่อยุ่คะ)

ท้องแรกไม่แตกเลยค่ะ ตอนนี้ที่กังวลคือ หน้าอก กลัวมันแตก

เราทาน้ำมันมะพร้าวค่ะ ทาเช้าเย็นไม่แตกเลยค่ะ

ลองของ แบรนด์อีฟค่ะ ไม่งั้นก็น้ำมันมะกอก

ทางนี้ลายล้นมาเลยค่ะ555 35+1

บ้านนี้เช่นกันค่ะแม่ 35 วิคแล้ว 😅😅

แบรนด์ อีฟเลยค่ะใช้ดีจริง

TapFluencer

ของมิสทีนค่ะ

Câu hỏi liên quan