58 Các câu trả lời

ตอนท้องแพ้ท้องหนักมากใครๆก็บอกลูกชายแน่ๆ ตัวเราเองก็ฝันเห็นช้างเผือก ช้าง3เศียรก็มีแต่คนบอกว่าได้ลูกชาย พอซาวด์ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ

เบคกลิ้งโซดา+น้ำปัสสาวะค่ะ ทำตอน 18week ถ้าเกิดฟอง =ลูกชาย ถ้าไม่เกิดฟอง=ลูกสาว ตอนทำเกิดฟองค่ะ พอไปซาวด์ตอน20week ได้ลูกชายจริงๆค่ะ

😊ลองดูค่ะ

ให้คนดูลักษณะการกินแล้วรูปทรงท้องค่ะชอยกินของหวานทุกคนทายว่าเป็นผู้หญิงพอไปซาวด์หมอบอกน้องมีกะจู๋5555ผิดคาดค่ะได้ชาย😂😂

ดื่มนมกินพวกผลไม้แทนก่อนก็ได้นะค่ะหาอะไรทานนิดๆหน่อยๆพอได้ทานค่ะ

บ้านนี้แม่ไม่โทรม ทานแต่ของหวานซาวด์กี่ครั้งก็ผู้หญิง พอคลอดชายจ๋ามาเรยคร่า (หมอไม่หยิบลูกมาผิดแน่นอน เพราะผ่าคนเดว555)

แอบดีลกันกับลูกตั้งแต่8wว่าให้เป็นผู้ชาย ลุ้นตลอดค่ะทุกครั้งที่ซาวด์ พึ่งมารู้เพศลูกตอน22w ว่าเป็นผู้ชาย สมใจอิพ่อเลยย

ยินดีด้วยนะคะ ถูกใจพ่อเลย

ืบ้านนี้หยิบข้าวสารทั้งพ่อและแม่ ได้คู่ทั้งสองคน ให้พ่อหยิบใบไม้มาให้ หงายทั้ง2รอบ ซาวด์ตอน25+4วีคหมอบอกผู้หญิง99%ค่ะ

บ้านนี้ก่อนท้อง ฝันเห็นแต่เด็กผู้หญิงตลอดเลยค่ะ ท้องอยู่ก็เห็นแต่เด็กผู้หญิง พอไปอัลตราซาวด์ ได้ผู้หญิงค่ะ

ทำนายจากฝันค่ะตรงทั้ง 2ท้อง ท้องแรกฝันว่าได้สร้อยทอง ผญ ท้องสองฝันมีคนทอดกฐิน ผ้าป่ามาหน้าบ้าน ได้ ผช

แม่นจริงความฝัน ❤️

บ้านนี้ฝันว่าเด็กผู้ชายยื่นผ้าสีทองกับผ้าขาวให้ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าเกี่ยวมั้ย แต่ได้ลูกชายมาค่า

บ้านนี้ฝันว่าเด็กผู้ชายยื่นผ้าสีทองกับผ้าขาวให้ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าเกี่ยวมั้ย แต่ได้ลูกชายมาค่า

Câu hỏi liên quan