8 Các câu trả lời

เราเลี้ยงมา3ปีเเล้วคะ เลี้ยงดีกว่าตอนมีผัวซะอีก ถ้าอยู่ไม่มีความสุขเเนะนำให้รักลูกรักตัวเองมากๆอยู่กับลูกเเค่สองคนมีความสุขมากคะ เด็กโตมาเค้าจะรู้ว่าแม่รักเค้ามากที่สุดเเล้ว

บ้านนี้เลี้ยงเดี่ยวตั้งแต่ท้องได้ 7เดือนกว่าๆแล้วค่ะ จนตอนนี้ได้8เดือน9วันแล้ว ลูกคือกำลังใจที่สำคัญที่สุดนะคะ แม่ต้องอดทนและเข้มแข็งนะคะ เชื่อนะคะว่าแม่ต้องผ่านมันไปได้ค่ะ 😁😊☺✌

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ทำใจสบายๆค่ะ สู้เพื่อลูก เลี้ยงคนเดียวมีความสุขดีกว่าต้องเอาใครไม่รู้ที่ไม่ได้รักลูกจริง

สู้ๆครับ ถ้ามีโอกาสก็อยากจะลองเลี้ยงเดี่ยวดูอยู่เหมือนกัน

นึกถึงหน้าลูกค่ะ เราลำบากได้ แต่ลูกต้องสบาย

เดี๋ยวก็ผ่านไปค่ะ รักตัวเอง รักลูกให้มากๆ

เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้นะค่าคุณแม่ 😍

Câu hỏi liên quan