45 Các câu trả lời

VIP Member

เราค่ะ จากคนไม่มีสิว หน้าเนียน ใส ตอนนี้ไม่ต้องพูดถึง โทรม สิว ส่องกระจกทีไรเครียดดดด ก่อนท้องฝันว่าได้อุ้มเด็ก ได้ลูกชายค่ะ 20w2d

บ้านนี้ก่อนท้องไม่ค่อยมึสิว แต่พอท้องมีสิวขึ้นวันละเม็ดบวกกับคอดำรักแร้​ดำ ได้ลูกสาวจ้า แตกแล้วตั้งแต่วันที่17

TapFluencer

บ้านนี้ก้เป็นคะสิวขึ้นมาจากไหนไม่รุ้ล้างหน้าทุกวันเป็นสิวเฉยเเพ้ท้องหนักมาก13W ยังไม่ทราบเพศน้องเลยคะ

VIP Member

อยู่ที่ฮอร์โมนของแต่ละคนจ้า บ้านนี้หน้าใส ไร้สิว ไม่โทรม ฝันเห็นแต่เด็กผู้หญิง2-3ครั้ง ได้ผู้ชายจ้า😅

บ้านนี้ก็เป็นค่ะน้ำตาจะไหล หน้าใสไร้สิวมาเป็นสิบๆปี พอท้องเท่านั้นแหล่ะ สิวมาจากไหนไม่รู้😭😅

บ้านนี้ได้9 2w สิวขึ้นเต็มเลยค่ะ

บ้านนี้มีแต่คนทักว่า ผญ หน้าใสผิวใสขึ้น แต่น้องเป็น ผช ค่ะ แม่อดใจรอไปซาวด์ ฟังจากคุณหมอเลยจร้า

ลูกคนแรกผู้ชายค่ะ ไม่มีสิวเลย หน้าใสผมดก ท้องนี้ก็ไม่ได้ต่างกันมากแต่ยังไม่ทราบเพศค่ะ

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ ไม่แพ้ท้องแต่สิวขึ้นเยอะมาก นี่ท้อง4เดือนแล้วก็ยังไม่หายอีกค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้สิวเห่อเต็มหน้าเลยค่ะเยอะไม่ไหว พอใกล้คลอดสิวเริ่มเบาขึ้น ได้ลูกสาวค่ะ

ของเราแพ้ท้องคะกินอะไรออกหมดสิวขึ้นเต็มหน้าพอเข้า5เดือนสิวก็เริ่มจางลงแล้วคะ