6 Các câu trả lời

บ้านนี้มีความเสี่ยง50/50เลยค่ะ ตรงลำไส้กะช่วงคอน้องผิดปกติ หมอกลัวว่าจะเสี่ยง ตอนนี้18+5ต้องเจาะน้ำคร่ำเท่านั้น อยากรู้ว่ามีใครเป็นความเสี่ยงแล้วตรวจออกมาปกติบ้างอ่ะค่ะ สงสารน้อง 😢😢

บ้านนี้เจาะ เพราะแม่อายุ 40 มีหลานเป็นดาวด้วย 1 คน ตอนนี้หลานอายุ 19 แล้วค่ะ ตอนแรกก็กังวลมาก ผลออกมาปกติ ตอนนี้ 35w แล้วค่ะ

ดีจังเลยค่ะแม่ ขอให้น้องบ้าานี้ปกติก็พอจร้า 🙏🙏

บ้านนี้ก็เจาะค่ะ หมอบอกว่า ผลเลือดมีความเสี่ยงสูง เพราะอายุเยอะแล้ว เจาะเถอะค่ะ เพื่อความสบายใจของเราด้วย

ขอบคุนค่ะแม่ 😂😂

บ้านนนี้เจาะค่ะเพราะอายุ35อีกอย่างเจาะเพื่อความสบายใจ😅

ขอบคุนค่ะแม่

บ้านนี้ตรวจจากการเจาะเลือดคะ ช่วง 3 เดือน ผลออกมาปกติ

บ้านนี้เจาะเพราะอายุ35ย่าง36ค่ะ

Câu hỏi liên quan