5 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนคนโตมีอะไรกับพ่อปล่อยในแบบไม่ได้ตั้งใจจะตามเพราะท้องแรกไม่รุ้อะไรตอนเช้า ตี1 ปวดท้อง คลอด9 โมงจ้า พอมารู้ทีหลังว่าทำแบบนี้คือกระตุ้นคลอด ท้องนี้เลยไม่ยอมให้คุณพ่อปล่อยในเลย

ขออภัยนะค่ะคือคำว่าพ่อตามนี้คือแปลว่าอะไรค่ะเห็นบ่อยในคำถามค่ะแต่ไม่รุ้ว่าคืออะไร ขอบคุณคำตอบนะค่ะ

แม่ลองทำดูช่วง38-39สัปดาห์ ก็ได้จ้า บางคนก็ได้ผลบ้างคนก็ไม่ได้ผล จ้า

ไม่ได้ผลกับบ้านนี้ค่ะ วันนี้40วีคเป๊ะ ยังเงียบ😅

บ้านนี้ตามแล้วเงียบค่ะ

ช่วยได้จริงหรอคะ

เคยอ่านเจอตามกลุ่มแม่ท้องค่ะ บางคนก็ได้ผล ตามวันนี้ พรุ่งนี้น้องก็มา แต่บางคนก็ไม่ได้ผลค่ะ