26 Các câu trả lời

ใส่มากระวังน้ะค่ะ หลานใส่ตั้งแต่เกิดจนถึง2ขวบกว่า ใส่ตลอด ฉี่ถ่ายไม่รู้เรื่องเลย อั้นไม่อยู่ หาหมอก็ไม่ทราบสาเหตุบอกอวัยวะปกติ เป็นเพราะความเคยชิน ตอนนี้อยู่ป.1แล้วก็ต้องใส่เพราะควบคุมไม่ได้เลย

แรกเกิดยิ่งไม่ไสเลยค่ะไสผ้าอ้อมอย่าเดียวขี้ก้เอาไปซักค่ะแถวบ้านเขาทำแบบนี้กันซักผ้าขี้ลุกคนบ้านนอกแพมเพสไม่ค่อยไสจะไสเวลาออกจากบ้านเปลืองเงินด้วย

ไม่โก่งค่ะ ใส่ตั้งแต่เกิดยันตอนนี้ 2 ขวบแล้วค่ะ ลูกชายเดินตั้งแต่ 11 เดือน ไม่มีการดัดขาด้วยค่ะ

VIP Member

ไม่นะคะ บ้านนี้ใส่ตั้งแต่เกิดทั้งกลางวันกลางคืนตอนนี้ลูก1ขวบแล้วคะ เวลาเค้าเดินขาปกติคะ

บ้านนี้ก้อไม่ใส่ตลอดค่ะแต่จะใส่ตอนกลางคืนแลัวก้อตอนออกนอกบ้านค่ะกลางวันใช้ผ้าออ้อมค่ะ

ไส่ตะไส่ตลอดไส่ตั้งเเต่คลอดเเล้วตอนนี้น้องได้7เดือน11วันยังไส่อยุ่เลยจ้า

ไสแค่ตอนออกไปธุระค่ะยุบ้านไม่ไสเดี๋ยวเป็นผื่นไสบ่อยไม่ดีค่ะขาโขง

ไม่เกี่ยวค่ะ ลูกเราใส่ตั้งแต่เเรกเกิดจนตอนนี้3เดือนล่ะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ใส่ ทั้งกลางวัน ทั้งกลางคืนค่ะ ตั้งแต่เกิดเลย

เราใส่ค่ะ ตอนนี้ลูก 5เดือน 18 วัน ไม่มีปัญหาอะไรนะคะ

Câu hỏi liên quan