40 Các câu trả lời

20 กุมภา ยังไม่แตกเหมือนกันค่ะ อยากแตกมาก😂🥺

บ้านนี้กำหนด 21 กพ หมอนัดเหน็บยาเร่งคลอด 22 กพ

บ้านนี้21 กุมภาค่า ไม่มีอาการ อาจได้ผ่าจ้า

บ้านนี้ 26 กุมภาพันธ์ ยังไม่มีอาการ จะคลอดเลย

เหมือนกันคะแม่😂

บ้านนี้21อีก4วันยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ😂

บ้านนี้นัด24ก.พ.ค่ะ เริ่มเจ็บหลอกแล้วค่ะ

26 เหมือนกันค่ะแม่เงียบมากเลยอยากแตกแล้ว

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ เงียบเหมือนกันค่ะ😂

พอกับลูกชายบ้านนี้เลยค่ะ😂😂

บ้านนี้กำหนดคลอด16กุมภา ยังไม่แตกเลยจ้า

ขอบคุณค่ะ

26เหมือนกันค่ะมีืท้องแข็งบ้างแล้วค่ะ